เลือกตั้งผู้แทนสมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์ครูอุบลราชธานี
นายธาตรี พิบูลมณฑา นำข้าราชการครู ที่มีสิทธิ์ในการเลือกตั้งผู้แทนสมาชิกสหกรณ์ออมทรัพย์ครูอุบลราชธานี ออกมาใช้สิทธิ์ตนเองในการเลือกตั้งผู้แทนสมาชิก วันที่ ๔ ธันวาคม ๒๕๖๓ เวลา ๐๙.๐๐ – ๑๕.๐๐ น. ณ อาคารอำนวยการ วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี โดยสหกรณ์ออมทรัพย์ครูอุบลราชธานี จำกัด กำหนดให้มีการเลือกตั้งผู้แทนสมาชิก ประจำปี ๒๕๖๔ – ๒๕๖๕ เพื่อคัดเลือกผู้แทนฯ เข้าดำรงตำแหน่งผู้แทนสมาชิกสหกรณ์ฯ และทำหน้าที่แทนผู้แทนสมาชิกชุดเดิม ที่จะหมดวาระลง ในวันที่ ๓๑ ธันวาคม ๒๕๖๓ ที่จะถึงนี้ |
![](http://general.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/128779176_1029173674227662_3073207614309369053_o-1024x683.jpg)
![](http://general.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/128859551_1029174434227586_5012952295844636196_o-1024x683.jpg)
![](http://general.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/129140951_1029174164227613_3663667817569757910_o-1024x683.jpg)
![](http://general.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/129256556_1029174400894256_2243848115483371622_o-1024x683.jpg)
![](http://general.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/129908748_1029173644227665_6379088912038561647_o-1024x683.jpg)